ผลบอลวันที่ 7 มิถุนายน 2560

Sweden Cupen
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
23:30 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0 – 0 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
Sweden 3.div Mellersta Norrland
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 KFC Komarno 1 – 0 Spartak Vrable
22:00 Neded 2 – 0 FC Banik Horna Nitra
Bangladesh Federation Cup
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
01:00 ซินดรี้ 0 – 5 Vestri
00:00 อ็อดด์บีเค ซี 2 – 4 สปินท์ เจลอย
00:30 รัวฟอส ไอเอล บี 1 – 3 Flisa
01:30 Argentino de Quilmes 2 – 1 San Martin Burzaco
05:30 Stars (w) 0 – 3 Boston pioneer reserve
00:15 HooGee 1 – 0 CLE
00:00 Albatroz SC 2 – 6 FK Dinamo Riga/Babite
00:45 Amoko 6 – 5 SK Kenagaroos/Salaspils
01:25 USFAS Bamako 0 – 0 Real Bamako
03:00 Vatnaliljur 0 – 4 IH Hafnarfjordur
00:00 Tjorring IF 0 – 0 Mejrup GU
00:00 Herlev 8 – 0 Kalundborg GBK
01:00 Defensores de Belgrano Reserves 0 – 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
01:00 ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) 1 – 2 All Boys Reserves
01:05 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 – 0 กูเทียเรส
06:00 Kickstart FC 1 – 1 Bagatelle SS
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 1 – 0 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
01:00 Fylkir Reykjavik U19 5 – 5 Stjarnan SkinandiU19
00:30 อิสราเอล 1 – 1 มอลโดวา
02:00 บาห์เลน 0 – 2 ปาเลสไตน์
04:00 แอลจีเรีย 2 – 1 กินี
01:45 เดนมาร์ก 1 – 1 เยอรมนี
02:00 กาตาร์ 2 – 2 เกาหลีเหนือ
01:00 ASC Port Autonome 1 – 0 Ndar Guedj
02:15 เฮชเค วิคิงค์กัวร์ (ญ) 3 – 0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค (ญ)
01:30 Victoriano Arenas 1 – 1 Central Ballester
01:30 Deportivo Paraguayo 1 – 0 Deportivo Muniz
01:30 Centro Espanol 2 – 7 Claypole
06:00 Evergreen 2 – 5 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด
06:00 อเมริกาโน่ 0 – 0 โอลาเรีย
Australia Gold Coast Premier League
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
08:50 Notre Dame -1 – 7 Red White United
20:00 บาโรก้าเอฟซี 1 – 2 แบล็ค ลีโอพาร์ด
กระชับมิตรทีมชาติ
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 เอสเค ซูรานี 0 – 2 MSK Thermal Velky Meder
22:00 Topolcany 1 – 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
Austria Landesliga
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:59 ยูเวนตุส(ยู20)(N) 1 – 1 ฟิออเรนติน่า (ยู20)
Czech Republic U19 League
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:59 ซีเอส คอนสแตนติน -1 – 3 ซีเอ บัตน่า
22:05 Abia Warriors -11 – 0 รีโมสตาร์
22:59 Lappee JK 0 – 0 Ri Pa
22:59 อินเตอร์ มิลาน(ยู20) 0 – 0 โรม่า(ยู20)
22:00 เอน ฟาเคราน์ ยู 21 0 – undefined ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21
SVK U19 A
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 1 – 1 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
Slovakia Divison A-West
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 Olympique Medea U21 2 – 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21)
Austria Amateur cup
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
18:00 Shurtan Guzor 0 – undefined Obod Tashkent
Northern Ireland Cup Women
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
18:00 เมตาลุค เบคาเบด 0 – undefined คิซิลคัม ซารัชโชน
Uzbekistan Professional Football League
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0 – undefined ไดนาโม ซามาร์คาด
Uzbekistan Division 1
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
18:00 มาเชล มูบาเร็ค 0 – undefined เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
Poland Regional Cup
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
18:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 – undefined โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
18:00 ปัคตากอร์ 0 – undefined นาซาฟ การ์ชิ
Poland Division 4
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
18:00 บูโซโร เอฟเค 0 – undefined บุนยอดกอร์
18:00 โคแคน 0 – undefined ซอกเดียน่า จิซาค
Latvia 2 LIga
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 Akwa United 0 – undefined Wikki Tourist
22:00 El Kanemi Warriors 1 – 0 Enugu Rangers International
Cameroon Elite two
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
20:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า undefined – undefined มารูด้า
20:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1 – 0 บาริโต ปูเตรา
Macau 2nd Division
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
20:00 Aral Nukus 2 – 4 Yangiyer
20:00 โซรัซ FK อูลกัช 1 – 0 NBU Osiyo
19:30 Naryn 0 – 0 Dinamo Gallakor
19:00 FK Yozyovon 1 – 1 Zaamin
20:00 Nurafshon 1 – 0 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
19:50 มาเชล 2 1 – 0 Hotira Namangan
19:50 นาซาฟ การ์ชิ บี 1 – 3 อันดิแจน แทชเค้นท์
21:00 Termez Surkhon 0 – 1 Istiklol Fergana
19:30 Uz Dong Joo Andijon 4 – 0 Sementchi Kuvasoy
15:15 Broadbeach United Blue 1 – 1 Musgrave Blue
15:15 Kingscliff Blue 0 – undefined Burleigh Heads
16:30 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1 – 0 Matsuyama (w)
16:30 Southport Green 1 – 1 Surfers Paradise
19:30 AS Etoa Meki 1 – 0 AS Matelots
21:30 Union Douala 0 – 1 Lion Blessé
21:55 APEJES Academy 1 – 0 Cotonsport Garoua
22:00 HIFK 2 1 – 1 ตัวโกลัน เตราส
22:15 เทรอวาริท 0 – undefined KajHa
22:30 TPV/2 3 – 0 NOPS
22:30 Unia Tarnow 1 – 2 Spartakus Daleszyce
22:59 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 0 – 0 JPS
22:59 GKS Jastrzebie 0 – 2 Gawin Sleza Wroclaw
22:59 Avia Swidnik 4 – 0 Stal Rzeszow
21:00 AD Centro Olimpico(w) 7 – 0 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ)
18:35 จีน 1 – 3 ฟิลิปปินส์
19:00 ฮ่องกง จีน 0 – 0 จอร์แดน
21:30 ฮังการี(ญ) 0 – 2 บัลแกเรีย(W)
22:59 จอร์เจีย 0 – 0 เซนต์คิตส์และเนวิส
22:59 ฟินแลนด์ 1 – 1 ลิกเตนสไตน์
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 2 – 0 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
18:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0 – 0 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
15:45 Brisbane Olympic United FC U20 0 – 3 Redlands United U20
16:00 เซอร์เบีย ยู16 0 – 3 อิตาลี ยู16
17:00 Patha Chakra U19 0 – 0 Mohun Bagan U19
17:35 Moreton Bay Jets U20 5 – 1 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20)
19:00 สวิตเซอร์แลนด์(U19) 0 – 1 ลิคเทนสไตน์ ยู19
20:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0 – undefined CA Colegiales Reserves
20:00 Atletico Fenix Reserves 2 – 1 Chacarita Juniors Reserves
20:00 Barracas Central Reserves 2 – 0 Almirante Brown Reserves
20:00 Acassuso Reserves 0 – 0 UAI Urquiza Reserves
20:00 Casa De Portugal 1 – 4 Ieong Heng
20:00 อาหรับเอมิเรตส์ 0 – 2 ลาว
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 1 – 1 สโลวีเนีย (ยู 18)
22:40 WSS Wisla 1 – 2 MKS Myszkow
22:30 MLKS Wozniki 7 – 0 Rekord Bielsko-Biala
22:30 AFK Tisnov 0 – 2 บอสโคไวส์
22:59 Raba Dobczyce 0 – 1 Unia Oswiecim
23:30 FC RAITA 2 – undefined FK Jurnieks Riga
18:00 Davao Aguilas 0 – undefined โกล์บอล เอฟซี
17:30 Western Pride U20 4 – 0 บริสเบน รอร์ (ยู 20)
17:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20)(N) 0 – 0 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20)
19:00 BIIK Shymkent (w) 0 – 2 CSHVSM Women
21:30 ฮังการี 0 – 2 บัลแกเรีย
19:30 เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล (สำรอง) 1 – 2 ทัมปิเนสโรเวอร์ (สำรอง)
Argentinian Cup
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:30 ฟินแลนด์(U18) 0 – 1 ลัตเวีย(U18)
22:30 ยาโร 3 – 2 โอพีเอส อูลู
บราซิล ซีรี่เอ
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
05:15 ยูเวนตูเด้ 1 – 0 คริคูม่า
USL Division 1
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0 – 1 บราซิล เด เปโลตัส
22:59 อาร์ซี รีไลแซน 2 – 2 เอ็มซี อัลเกอร์
Colombia Copa Mustang A(off)
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
20:30 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 21) 0 – 1 โบลูสปอร์(ยู 21)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:45 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 1 – 2 ซีเอ บัตนา (ยู21)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1 – 1 ยูเอสเอ็มเอลฮาร์รัช (ยู21)
กระชับมิตร
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
06:10 เดปอร์ตีโบ โมรอน 2 – 1 ซีเอ พลาเทนเซ่
22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 0 – 2 Slovan Nemsova
20:35 SK Zolík Malacky U19 2 – 3 Banik Horna Nitra U19
เซเรีย บี บราซิล
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
06:30 เนาติโก (พีอี) 1 – 1 โอเอสเต้
K-National League Championship
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
07:30 อเมริกา มิไนโร่ 1 – 0 ซิเอร่า
22:59 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 0 – 0 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์
Ecuador Copa Pilsener A
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 1 – 0 Galanta
Austrian 3.Liga(M)
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
14:00 อินชอน โคเรียล 0 – 2 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga(C)
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0 – 1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
FIFA World Cup qualification (OFC)
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
16:00 อินเตอร์ บราติสลาวา(ยู 19) 1 – 0 MFK Skalica U19
Australia Brisbane Cup
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
05:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0 – 0 ซีดี โมตากัว
Sweden Folksam U21 Superettan Norra(SS)
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 เอฟเค เบลูซา 2 – 0 Lednicke Rovne
00:00 Herfolge BK U21 0 – 0 Fort Reuben 1908U21
Hungary U19 A League
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:00 Nasarawa United FC 0 – 1 Katsina United
Futsal Italian Serie A
เวลา เหย้า สกอร์ เยือน
22:05 เอฟซี ทาชอฟ 2 – 0 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *